Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lại cắt lỗ căn biệt thự 10 tỷ kí trực tiếp chủ đầu tư view hồ, cần bán gấp

Ngày đăng: 17/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

*** Chính chủ bán căn song lập làn 2. - DT: 195m - DT xây: 264m - Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài - Xây thô hoàn thiện mặt ngoài Loại hình sản phẩm tổng: - DT 182m² 256m² (song lập). - DT 320m² 560m² (đơn lập). - DT 507m². (luxury).

Xem thêm

Liên hệ:

088 630 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN, 3 WC
195 m²
51,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
0

0886303181

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lại cắt lỗ căn biệt thự 10 tỷ kí trực tiếp chủ đầu tư view hồ, cần bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.