Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô biệt thự Flamingo Đại Lải Resort, lô góc, Ngắm trọn thung lũng Thanh Xuân, 380m2, 10 tỷ

Ngày đăng: 30/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Liên hệ ngay Thuấn BĐS và hơn thế nữa: 0938363007 để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và miễn phí trong mọi công đoạn của giao dịch. ------------------------------- Lô 2 căn biệt thự Venus Flamingo Đại Lải Resort - vị trí đỉnh - lưu không rộng - tầm view không giới hạn - quy hoạch độc đáo. - Địa chỉ: Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc (Nay là tỉnh Phú Thọ). - Diện tích 380m2, xây 2 tầng, mặt tiền 15m, giá 10 tỷ. - Pháp lý: Có sổ, chủ sẵn sàng giao dịch. ------------------------------- - Dải thung lũng thanh xuân dài 5km được quy hoạch là khu du lịch thương mại nổi tiếng với nhiều Resort đẳng cấp như Venus Flamingo Đại Lải, Thanh Xuân Valley. - Căn biệt thự nằm Vị trí đắc địa, thế đất cao, thoáng, Không gian sống đẳng cấp giữa thiên nhiên. - Diện tích: 180m² thiết kế hiện đại, tối ưu không gian. Ngắm trọn thung lũng thanh xuân và núi Tam Đảo tuyệt đẹp. - Số phòng: Phòng ngủ rộng rãi, view xanh mát. - Tiện ích: Sử dụng toàn bộ tiện ích 5* của Flamingo như hồ bơi, spa, sân golf, khu vui chơi trẻ em. - Quy hoạch: Con đường 1500 tỷ nối từ sân bay Nội Bài lên Flamingo Đại Lải sẽ rút ngắn thời gian di chuyển, hứa hẹn một tương lai Tối lên nghỉ dưỡng - Sáng di chuyển về Hà Nội làm việc.

Xem thêm

Liên hệ:

093 836 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN
380 m²
26,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Flamingo Đại Lải Resort, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
T0

Thuấn - 0988363***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô biệt thự Flamingo Đại Lải Resort, lô góc, Ngắm trọn thung lũng Thanh Xuân, 380m2, 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.