Tin đăng đã hết hạn.

Khu biệt thự sân vườn cao cấp tại thanh xuân valley

Ngày đăng: 27/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thanh Xuân Valley Khu biệt thự sân vườn cao cấp hiếm hoi bao quanh bởi 80ha rừng Thông 50 năm tuổi, được bao phủ bởi tán cây và hoa . - Cách trung tâm HN chỉ 45p cực thuận tiện - Vốn sẵn chỉ từ 4 TỶ nhận nhà, còn lại HT lãi 0% dài hạn - Thiết kế 3 tầng, công năng 6 - 8 phòng vừa ở kết hợp cho thuê, làm Homestay, . _Phục vụ quy mô hơn 1000 căn biệt thự VIP xung quanh _ 900.000 khách du lịch/năm, - 1500 - 3000 khách lưu trú/ngày - Chỉ 10p đến các khu lân cận: Sân Golf đại lải + Khu Resort của flamingo Đại Lải, Sân Golf Hanoi, Hồ thanh cao , Khu du lịch hồ đại lải , hồ Đồng Đò, - Nội khu đầy đủ tiện ích 5*: bể bơi, nhà hàng Á-Âu, Sân golf, Clubhouse, Bar&Lounge,... Tặng sân vườn, gara xe, vườn hoa, hồ bơi bên nhà GIÁ = 1/2 các khu Resort lân cận, SỔ ĐỎ lâu dài Thông tin chi tiết dự án, đặt lịch thăm quan xin hãy liên hệ : 0966836033 để được tư vấn hỗ chợ .

Xem thêm

Liên hệ:

096 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

15 tỷ

4 PN, 4 WC
182 m²
82,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
0

0966836033

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu biệt thự sân vườn cao cấp tại thanh xuân valley - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.