Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT đẹp ở Flamingo Resort, 17 tỷ VND, 450m2, 3PN, 4WC

Ngày đăng: 11/06/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc là một khu biệt thự sang chảnh, nổi bật với thiết kế hiện đại và không gian mở. - Diện tích 450m2, 2 tầng, 3PN, 4WC, hướng cửa chính và ban công đều về Nam. - Nội thất full, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái, không cần lo lắng về việc trang trí. - Mặt tiền rộng 15m, đường vào 15m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc đậu xe. - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Thông tin thêm về dự án. - Flamingo Resort là khu resort đẳng cấp, được đầu tư bởi Flamingo Group. - Nằm cách sân bay quốc tế Nội Bài 10km, gần trung tâm Hà Nội 40km và thị trấn Xuân Hoà 6km. - Thiết kế biệt thự hiện đại, không gian hướng ra hồ và rừng cây, tạo cảm giác gần gũi với thiên nhiên. - Tiện ích đa dạng: Câu lạc bộ thể thao, giải trí, siêu thị, ngân hàng, bưu điện, y tế, nhà trẻ, thư viện, công viên, và hệ thống an ninh hiện đại. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0966569365 với Lửng Đại Lải.

Xem thêm

Liên hệ:

096 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17 tỷ

3 PN, 4 WC
450 m²
37,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Nam
Địa chỉ
Flamingo Đại Lải Resort, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
FR

Flamingo Resort

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT đẹp ở Flamingo Resort, 17 tỷ VND, 450m2, 3PN, 4WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.