Tin đăng đã hết hạn.

BT 377m2, vị trí trung tâm Flamingo Đại Lải, full nội thất 19,5 tỷ, gần mọi tiện ích

Ngày đăng: 26/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự vị trí trung tâm Flamingo Đại Lải Resort, gần ngay Biệt thự sen. Diện tích 377m2 sử dụng lâu dài. 3 phòng ngủ khép kín, đầy đủ bồn tắm xục hiện đại. Bể bơi rộng nhất khu. Phòng khách và bếp ăn rộng rãi thoải mái. Sân vườn rộng rãi thoáng mát cây xanh. Giá 19,5 tỷ. ------------- - Sổ đỏ chính chủ, sẵn giao dịch, công chứng sang tên nhanh gọn. - Sở hữu ngay thẻ đặc quyền All In Passport Diamond dành riêng cho chủ nhân biệt thự, được ra vào và sử dụng miễn phí trên 150 dịch vụ của Tập đoàn Flamingo trên toàn quốc (Flamingo Cát Bà, Hải Tiến, Thái Nguyên, Tuyên Quang... ). ------------- Ngọc Anh Flamingo 0911126383 xem nhà trực tiếp 24/7 tại resort.

Xem thêm

Liên hệ:

091 112 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

3 PN, 4 WC
377 m²
51,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Flamingo Đại Lải Resort, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
NF

Ngọc Anh Flamingo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BT 377m2, vị trí trung tâm Flamingo Đại Lải, full nội thất 19,5 tỷ, gần mọi tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.