Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Thanh Xuân Valley 381.19m2 - Full Nội thất + Thang máy. Giá từ 36, xx tỷ. LH 0918114743

Ngày đăng: 26/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự đơn lập Thanh Xuân Valley có bể bơi.
Full nội thất.
Diện tích đất 381.19m2.
Thiết kế 3 tầng & Sẵn thang máy.
Giá niêm yết 40.5xx tỷ.
CSBH lựa chọn:
Giá TTS CK tới 10%...
Hoặc HTLS 0%/18 tháng trả trước tới 7/2025 chỉ hơn 12 Tỷ VTC.
Hoặc nộp tiến độ 10 đợt CK 2 - 4%...
Cùng nhiều ưu đãi khác.
Chi tiết liên hệ em Dũng 0918114743.

Xem thêm

Liên hệ:

091 811 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi, Thang máy

Vị trí bản đồ

36,6 tỷ

381.19 m²
96,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
0

0918114743

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Thanh Xuân Valley 381.19m2 - Full Nội thất + Thang máy. Giá từ 36, xx tỷ. LH 0918114743 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.