Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 15 Tỷ- Sở hữu ngay căn song lập view hồ siêu đẹp tại dự án Thanh Xuân Valley- Vĩnh Phúc

Ngày đăng: 23/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Giá chỉ hơn 15 Tỷ sở hữu ngay căn biệt thự view hồ siêu đẹp trong dự án Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc
-Diện tích : 216m
-Đối diện khu Đơn Lập Luxury, sát khu Club house trung tâm nhất dự án, đi ra chỉ 400m
-Thế đất cao nhất dự án, không bị che chắn, siêu thoáng, hướng ra hồ
- Phía sau là khu công viên và sân tập thể thao ngoài trời.
- Mật độ xây dựng thấp, cây xanh bao phủ.
- Nằm ngay giai đoạn 2 của dự án, xung quanh đã hiện hữu.
- Thanh toán linh hoạt, có thể sử dụng vay vốn ngân hàng đến 65%
Liên hệ : 0963797855

Xem thêm

Liên hệ:

096 379 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

15,67 tỷ

3 PN
216 m²
72,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
TU

Thu Uyên-bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 15 Tỷ- Sở hữu ngay căn song lập view hồ siêu đẹp tại dự án Thanh Xuân Valley- Vĩnh Phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.