Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán Biệt Thự Luxury Skylake Flamingo Đại Lải. DT 500m2 View Hồ - 5PN full nội thất cao cấp

Ngày đăng: 05/10/2024

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Tôi cần bán Biệt Thự Luxury Skylake Flamingo Đại Lải
Diện tích 500m² View Hồ - 5PN full nội thất cao cấp
Sổ đỏ lâu dài
Giá 25,9 tỷ
Liên hệ A Ngọc 0915 837 ***
Xem thêm

Liên hệ:

091 583 ****

Vị trí bản đồ

25,9 tỷ

5 PN
500 m²
51,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán Biệt Thự Luxury Skylake Flamingo Đại Lải. DT 500m2 View Hồ - 5PN full nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.