Chính chủ bán biệt thự tích giang - phúc thọ | sổ đỏ sẵn sàng - xách vali về ở

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần chuyển nhượng căn biệt thự hoàn thiện tâm huyết tại xã Tích Giang, huyện Phúc Thọ, Hà Nội. Nhà đẹp như hình, nội thất cao cấp, không gian sống xanh mát, trong lành. Thông tin chi tiết bđs:Diện tích: 336m² (Đất vuông vắn, phong thủy cực tốt). Mặt tiền: 16m (Cực kỳ bề thế, thông thoáng, đường rộng ô tô tránh nhau thoải mái).Thiết kế: Biệt thự xây dựng kiên cố, hiện đại, tối ưu công năng sử dụng, sân vườn tiểu cảnh thoáng đãng.Hiện trạng: Nhà đã xây dựng hoàn thiện 100%, bàn giao full nội thất cao cấp (giường tủ, sofa, thiết bị bếp, điều hòa...). Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch ngay. Ưu điểm nổi bật: Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm Tích Giang - Phúc Thọ, kết nối giao thông thuận tiện qua QL32, gần trường học, chợ, trung tâm hành chính. Tiện ích: Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, không khí trong lành thích hợp làm ngôi nhà thứ hai nghỉ dưỡng hoặc định cư lâu dài. Tiềm năng: Đất Phúc Thọ đang trên đà phát triển mạnh, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá cao. Giá bán: Giá công khai: 11 tỷ có thương lượng cho người thiện trí. Lh: 0826494865

Xem thêm

Liên hệ:

082 649 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

11 tỷ

336 m²
32,74 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự tích giang - phúc thọ | sổ đỏ sẵn sàng - xách vali về ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.