Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mái Thái Bến Tre, giá mềm như bún, rinh ngay kẻo lỡ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp 2 căn biệt thự mái Thái tân cổ điển, tọa lạc tại Triền Đồng, phường Phú Tân, Bến Tre.
Vị trí đắc địa, mặt tiền đường lộ nhựa, xe tải lưu thông thoải mái, cách chợ Tú Điền chỉ 500m, tiện lợi cho mọi hoạt động.
Căn 1:
- Diện tích: 216m2, ngang 6m, có thổ cư.
- Giá: 2.75 tỷ.
Căn 2:
- Diện tích: 200m2, ngang 5.5m, có thổ cư.
- Giá: 2.6 tỷ.
Cả hai căn đều có:
- Sân đậu ô tô rộng rãi.
- 1 phòng khách sang trọng.
- 3 phòng ngủ ấm cúng.
- 2 nhà vệ sinh tiện nghi.
- Giấy phép xây dựng đầy đủ.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẹp, giá tốt tại Bến Tre. Liên hệ ngay 0969661570 để được tư vấn và xem nhà!
Xem thêm

Liên hệ:

096 966 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

216 m²
12,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mái Thái Bến Tre, giá mềm như bún, rinh ngay kẻo lỡ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.