Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mới xây, đầy đủ tiện nghi tại Vĩnh Long, diện tích 408m2, giá 3.4 tỷ

Ngày đăng: 18/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Căn biệt thự mới xây tuyệt đẹp tọa lạc tại phường Phú Tân, thành phố Bến Tre (nay là Vĩnh Long).
Diện tích đất rộng 408m2, ngang 19m, diện tích nhà 200m2.
Đường rộng rãi, xe 16 chỗ quay đầu thoải mái.
Biệt thự đầy đủ tiện nghi với 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp và phòng ăn.
Đặc biệt, chủ nhân mới sẽ được tặng toàn bộ nội thất cao cấp.
Giá bán: 3.4 tỷ đồng (bao gồm chi phí giấy tờ).
Liên hệ ngay 0789696456 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn biệt thự mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

078 969 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Chiều sâu 21,47m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

408 m²
8,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
H. Phú Tân, T. Cà Mau
LP

Land Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mới xây, đầy đủ tiện nghi tại Vĩnh Long, diện tích 408m2, giá 3.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.