Tin đăng đã hết hạn.

Bung goi verdura estate phú quốc dự án nhà vườn liền kề sở hữu lâu dài chỉ từ 6.8 tỷ/căn

Ngày đăng: 12/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

BUNG GOI VERDURA ESTATE PHÚ QUỐC DỰ ÁN NHÀ VƯỜN LIỀN KỀ SỞ HỮU LÂU DÀI CHỈ TỪ 6.8 TỶ/CĂN GIỮ CHỖ 50 TRIỆU Cơ hội đầu tư nhà vườn liền kề tại trung tâm Phú Quốc với pháp lý rõ ràng, sổ đỏ lâu dài từng căn, tiềm năng sinh lời từ nghỉ dưỡng & du lịch. VỊ TRÍ TRUNG TÂM PHÚ QUỐC KẾT NỐI TỐT Địa chỉ: Đường Búng Gội, xã Cửa Dương TP. Phú Quốc + Cách biển Ông Lang 5 phút + 10 phút đến trung tâm Dương Đông + 20 phút tới sân bay quốc tế + Kết nối nhanh với các trục đường lớn & khu du lịch đông đúc SẢN PHẨM ĐẦU TƯ THỰC TẾ PHÁP LÝ MINH BẠCH Loại hình: Nhà vườn liền kề Diện tích: Từ 114/177m Kết cấu: 1 trệt 2 lầu hoàn thiện mặt ngoài Pháp lý hoàn chỉnh: Sổ đỏ từng nền, sở hữu lâu dài Hạ tầng nội khu đang thi công, tiến độ rõ ràng GIÁ BÁN & CHÍNH SÁCH ĐẦU TƯ Giá: 6.8 tỷ/căn Nhận giữ chỗ chỉ với 50 triệu Thanh toán linh hoạt ngân hàng hỗ trợ ViettinBank. Cam kết hỗ trợ pháp lý & bàn giao đúng tiến độ TẠI SAO NÊN ĐẦU TƯ NGAY GIAI ĐOẠN NÀY? Giá gốc từ chủ đầu tư giai đoạn đầu tư F0 Vị trí đẹp quỹ đất trung tâm ngày càng khan hiếm Sổ đỏ riêng từng căn pháp lý minh bạch Hạ tầng & du lịch Phú Quốc phát triển mạnh Phù hợp cho thuê, làm homestay, nghỉ dưỡng Đón sóng sự kiện APEC 2027 hạ tầng đang đẩy nhanh tiến độ Liên hệ ngay: Minh Phương - PKD SĐT/Zalo: 097 755 329 Có xe đưa đón khách tham quan dự án tại Phú Quốc mỗi tuần.

Xem thêm

Liên hệ:

097 755 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

114 m²
59,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Búng Gội, X. Cửa Dương, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
0

0977550329

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bung goi verdura estate phú quốc dự án nhà vườn liền kề sở hữu lâu dài chỉ từ 6.8 tỷ/căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.