Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp tầng 8 - ctxd - dự án gateway kiên giang (an giang mới)

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Phường An Thới, Thành Phố Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang, Việt Nam (nay là Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang) Tài sản cách Chợ An Thới khoảng 5km, cách bãi biển thị trấn Hoàng Hôn khoảng 500m. Thích hợp để ở, cho thuê Diện tích sàn căn hộ: 68,8 m2. Tài sản ở tầng 8, Phòng khách + bếp: 1 phòng. Phòng ngủ: 2 phòng. Phòng vệ sinh: 2 nhà vệ sinh. Sân phơi: 1. Số lượng ban công: 1.

Xem thêm

Liên hệ:

094 536 ****

Vị trí bản đồ

5,33 tỷ

2 PN, 2 WC
68.8 m²
77,47 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp tầng 8 - ctxd - dự án gateway kiên giang (an giang mới) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.