Tin đăng đã hết hạn.

( Chính Chủ ): Bán 1 căn duy nhất liền kề Sun Grand City New An Thới, Phú Quốc 62 triệu /m2

Ngày đăng: 15/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính Chủ ): có 1 căn duy nhất liền kề tại Sun Grand City New An Thới, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang, với diện tích 176m2, được thiết kế hiện đại và sang trọng, hướng chếch Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. + Giá chỉ 62 triệu /m2 + Nhà 5 tầng, nội thất cơ bản, sẵn sàng để bố trí theo phong cách riêng. + Đã có sổ đỏ sẵn sàng công chứng ngay. + Không gian phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình và việc kinh doanh. Cách trường mầm non song ngữ Sunrise Kidz chỉ 1km, gần công viên Seta - KĐT New An Thới, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống. Liên hệ ngay gặp chính chủ qua số điện thoại 0989868588 và gặp A Đông.

Xem thêm

Liên hệ:

098 986 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,91 tỷ

176 m²
61,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Grand City New An Thới, Đ. ĐT 975, P. An Thới, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang

A Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ( Chính Chủ ): Bán 1 căn duy nhất liền kề Sun Grand City New An Thới, Phú Quốc 62 triệu /m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.