Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ còn 08 căn cuối cơ hội vàng cho giới tinh hoa. Biệt thự biển, The Residence Phú Quốc

Ngày đăng: 22/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin dự án The Residence Phu Quoc. Chủ đầu tư: Hạ tầng đô thị Corporation. Vị trí dự án: Bãi Trường - Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang. Quy mô dự án: 3,1ha. Pháp lý: Đất TMVD 70 năm, đã có giấy chứng nhận quyền sử dụng đất. Sản phẩm đã hiện hữu, và dự án đã được đưa vào vận hành. -------- Vị trí kim cương tâm mạch phát triển Bãi Trường: Chỉ 500m đến biển, 10 phút tới sân bay. Nằm trên đại lộ 68m tuyến đường tỷ đô Bắc Nam đảo. Liền kề các resort 5 sao quốc tế: InterContinental, Regent, Pullman, Novotel, -------- Dự án đã vận hành tiện ích sống & nghỉ dưỡng sẵn có: Trung tâm thương mại TR Mall, TR Mart, chuỗi nhà hàng, café, spa, rạp chiếu phim, beach bar.

Xem thêm

Liên hệ:

097 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 36m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,25 tỷ

3 PN, 4 WC
280 m²
50,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Residence Phú Quốc, X. Dương Tơ, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
ĐA

Đỗ Huỳnh Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ còn 08 căn cuối cơ hội vàng cho giới tinh hoa. Biệt thự biển, The Residence Phú Quốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.