Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 2PN, 2WC tại KĐT Bắc Dương Đông, 5,9 tỷ, 110m2, Phú Quốc, Kiên Giang Hot!

Ngày đăng: 19/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự liền kề 110m2 với thiết kế 2PN + 2WC/PT, tọa lạc tại KĐT Bắc Dương Đông, Đường ĐT 45, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang. Giá bán 5,9 tỷ VND. Phong thủy tốt với mặt tiền rộng 6m, ngõ vào đủ cho xe ô tô, phù hợp cho sinh sống và kinh doanh.

**Ưu điểm:**
- Thiết kế 2PN + 2WC/PT, không nội thất.
- Pháp lý đầy đủ.

**Giới thiệu dự án**
KĐT Bắc Dương Đông là dự án được đầu tư bởi Công ty TNHH MTV Du lịch-Thương mại Kiên Giang. Dự án bao gồm 954 lô nền, trong đó có 404 lô nhà liền kề phố, 215 lô nhà liền kề vườn, và 335 lô biệt thự, với diện tích từ 123m2 đến 4500m2. Các tiện ích nổi bật như khu thể dục thể thao, chợ nông hải sản, trường học, công viên cây xanh và khu vui chơi trẻ em.

**Tiện ích xung quanh:**
- Cách siêu thị Zmart Trần Phú và siêu thị K+ Mark Phú Quốc khoảng 2km.
- Cách trường học Poseidon Diving School Phu Quoc PADI và Shakti Shala Yoga & Wellness Phu Quoc khoảng 2km.
- Cách bãi biển Gành Gió 500m, trung tâm thị trấn Dương Đông 4km, sân bay quốc tế Phú Quốc 8km, bến tàu Phú Quốc 15km.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và tham quan thực tế: NGUYỄN THẮNG - 0944445133.

Xem thêm

Liên hệ:

094 444 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

2 PN, 2 WC
110 m²
53,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Bắc Dương Đông, H. Phú Quốc, T. Kiên Giang
NT

Nguyễn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 2PN, 2WC tại KĐT Bắc Dương Đông, 5,9 tỷ, 110m2, Phú Quốc, Kiên Giang Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.