Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn Villa 4PN View biển tại Vinpearl Phú Quốc đang cho thuê LN cực cao giá 12 tỷ

Ngày đăng: 15/10/2024

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Chính chủ bán căn biệt thự view biển tại Vinpearl Phú Quốc.
Diện tích: 560m², có hồ bơi riêng, sân vườn rất rộng.
Thiết kế 2 tầng 4 phòng ngủ, nội thất cao cấp tiêu chuẩn 5 sao.
Giá bán cắt lỗ 50% còn: 12 tỷ bao phí

Lợi nhuận cho thuê + đêm nghỉ là 2 tỷ/ năm
Ngoài tiền thuê ra chủ nhà còn có thu nhập từ bán đêm nghỉ là 170tr/ năm.

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em sđt: 0982 575 ***
(24/7) để biết thêm chi tiết về căn biệt thự.
Xem thêm

Liên hệ:

098 257 ****

Vị trí bản đồ

12 tỷ

4 PN
560 m²
21,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
H. Phú Quốc, T. Kiên Giang
BV

Bđs Vingroup

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn Villa 4PN View biển tại Vinpearl Phú Quốc đang cho thuê LN cực cao giá 12 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.