Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mini thang máy sang trọng - Nguyễn Trọng Tuyển P10 - 72m2 - xe hơi tới nhà - chỉ 20.999 tỷ

Ngày đăng: 26/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Khách sạn mini phong cách Châu Âu - thang máy sang trọng - Nguyễn Trọng Tuyển Phường 10 - 72m2 - xe hơi tới nhà. - Vị trí: Nguyễn Trọng Tuyển phường 10 Phú Nhuận. - Diện tích: Ngang 4m x dài 18m CN 72m2/ 72m2. - Kết cấu: 5 tầng BTCT, 8 phòng ngủ, phòng khách, 9WC, bếp, sân thượng, thang máy sang trọng,... Đầy đủ công năng. Tiện ích nổi bật. + Chính chủ, pháp lý sạch, sổ vuông a4. + Vị trí trung tâm Phú Nhuận kết nối các trục đường chính như Lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ thuận lợi di chuyển Q3, Q10, Q1, đi sân bay Tân Sơn Nhất chỉ vài phút. + 3 tầng dưới gồm 5 phòng cho thuê dạng B&B 1tr2/ đêm. Chủ mới có thể khai thác thêm số phòng để tăng mức lợi nhuận. Nhà mới ở ngay hoặc kết hợp kinh doanh khách sạn càng tốt. - Chủ chào 20,999 tỷ TL. Chính chủ không tiếp MG. (MQC) liên hệ Đông 0933247525 Ngoài ra trên trang da nô còn rất nhiều căn tương tự ở HCM có thể AC quan tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 324 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

21 tỷ

72 m²
291,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trọng Tuyển, P. 10, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh

Mai Văn Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mini thang máy sang trọng - Nguyễn Trọng Tuyển P10 - 72m2 - xe hơi tới nhà - chỉ 20.999 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.