Tin đăng đã hết hạn.

Hot! định cư bán gấp biệt thự Nguyễn Văn Trỗi, (10x21m) vuông vức, 3 tầng, P.10, Phú Nhuận, 32.5 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự sân vườn diện tích khủng 210m2 - khu vip Nguyễn Văn Trỗi. - Diện tích 10 x 21m (vuông vức). - Kết cấu: 3 tầng. - Khu an ninh. - Vị trí trung tâm dễ dàng di chuyển đến các quận khác như Quận 1, Quận 3... - Giá: 32.5 tỷ. - Liên hệ: 0973576860 em Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

097 357 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

32,5 tỷ

4 PN, 4 WC
210 m²
154,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 10, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TK

TRINH KHÁNH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! định cư bán gấp biệt thự Nguyễn Văn Trỗi, (10x21m) vuông vức, 3 tầng, P.10, Phú Nhuận, 32.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.