Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự siêu đẹp 2 mặt tiền Trường Sa 10x17m hầm 4 lầu chỉ 44 tỷ

Ngày đăng: 27/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp biệt thự 2 mặt tiền đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận. - Diện tích: 10 x 17m. Công nhận: 155m2. - Tổng DTSD: 393.6m2. - Kết cấu: Hầm + 4 tầng. - Vị trí cực kì đẹp ngay mặt tiền Trường Sa, view sông hẻm sau rộng 10m, khu phân lô bàn cờ cực đẹp. Ngay khu phố cực kì sầm uất Phan Xích Long. - Bán kính 100m đầy đủ mọi tiện ích như trường quốc tế, bệnh viện, building, ngân hàng, khu phố ẩm thực,... - Giá bán: 44 tỷ. Không có căn thứ 2 có vị trí đẹp hơn, giá tốt hơn. - Sổ hồng chính chủ. - Liên hệ để xem nhà Lê Hoàng: 0919278788 Để làm việc với chính chủ. http://www.nhasohong.com.vn

Xem thêm

Liên hệ:

091 927 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

44 tỷ

4 PN, 4 WC
155 m²
283,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự siêu đẹp 2 mặt tiền Trường Sa 10x17m hầm 4 lầu chỉ 44 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.