Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự 6 tầng, 114m2, 39,9 tỷ tại Hồ Văn Huê, P.2, Phú Nhuận, HCM

Ngày đăng: 19/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự 6 tầng nằm tại vị trí thuận lợi ở Đường Hồ Văn Huê, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP. HCM, với diện tích 114m2. - Giá bán hấp dẫn 39,9 tỷ VND. - Mặt tiền rộng 7,2m, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. - Nội thất đầy đủ, với các trang bị như điều hòa, tủ lạnh, giường... - Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện quốc tế Chấn thương chỉnh hình Sài Gòn, bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn, bệnh viện An Sinh. - Công viên Hồ Văn Huê cho không gian xanh mát. - Siêu thị WinMart + và Bách Hóa Xanh chỉ trong vòng vài phút đi bộ. - Trường mầm non Miraiku Little Hands Nursery gần đó. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Trần Tuấn Khanh 0899683514

Xem thêm

Liên hệ:

089 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,2m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

39,9 tỷ

114 m²
350 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Hồ Văn Huê, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TK

Trần Tuấn Khanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự 6 tầng, 114m2, 39,9 tỷ tại Hồ Văn Huê, P.2, Phú Nhuận, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.