Tin đăng đã hết hạn.

Siêu biệt thự 2 mặt tiền khu Phan Xích Long(8x18) 4 lầu 55tỷ giảm 49 tỷ tặng kèm nội thất 18 tỷ!

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà biệt thự khu đường hoa Phan Xích Long phố ẩm thực sầm uất quận Phú Nhuận. - Địa chỉ: MT, Phường 2, Quận Phú Nhuận. - Diện tích: 8 x 18m Công nhận: 130m². - Kết cấu: 4 tầng áp mái. - Nội thất cao cấp: Gỗ Cẩm Lai quý hiếm. Ốp đá tự nhiên sang trọng. Nhà được chăm chút từng chi tiết, mang phong cách đẳng cấp và độc đáo. Ngay trung tâm khu Phan Xích Long đường hoa, phố ăn uống sôi động bậc nhất Sài Gòn. Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, spa, showroom, văn phòng hoặc cho thuê giá cao. - Giá chào bán: 55 tỷ (TL). - Giá chốt nhanh: 49 tỷ giá tốt cho nhà mặt tiền hiếm trong khu vực vàng! Liên Hệ Em Trang xem nhà trực tiếp trong ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

090 675 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

49 tỷ

130 m²
376,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Hoa Lan, P. 7, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thị Thùy Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu biệt thự 2 mặt tiền khu Phan Xích Long(8x18) 4 lầu 55tỷ giảm 49 tỷ tặng kèm nội thất 18 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.