Tin đăng đã hết hạn.

Khu biệt thự Compound 284 - 282 Nguyễn Trọng Tuyển Phú Nhuận, 4 tầng đẹp, Giá 32.9 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Thông tin chi tiết: + Vị trí: Khu biệt thự 284 - 282 Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Quận Phú Nhuận. + Diện tích: 7.6m x 13.1m - 101m² (vuông vức, không lỗi phong thủy). + Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng. + Hợp đồng thuê: 50 triệu/tháng, mang lại nguồn thu nhập ổn định cho chủ sở hữu mới. + Giá bán: 32.9 tỷ đồng (có thương lượng cho khách thiện chí). - Điểm nổi bật của khu vực: + Vị trí đắc địa: Nằm ngay trung tâm Phú Nhuận, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm khác như Quận 1, Quận 3, Tân Bình. + Khu dân cư đẳng cấp: Tập trung cộng đồng dân trí cao, văn minh và yên tĩnh, lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống riêng tư và an toàn. + An ninh tuyệt đối: Khu vực có bảo vệ 24/7, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho cư dân. + Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần trường học quốc tế, bệnh viện, siêu thị, trung tâm thương mại, công viên và nhiều dịch vụ tiện ích khác. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này! Liên hệ ngay: 0931316598 Nguyễn Sơn để biết thêm thông tin chi tiết và làm việc chính chủ. *Cam kết thông tin chính xác 100%, tránh làm mất thời gian của quý khách.

Xem thêm

Liên hệ:

093 131 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

32,9 tỷ

101 m²
325,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trọng Tuyển, P. 10, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
KS

Kim Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu biệt thự Compound 284 - 282 Nguyễn Trọng Tuyển Phú Nhuận, 4 tầng đẹp, Giá 32.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.