Tin đăng đã hết hạn.

(Biệt thự 3 mặt thoáng) Hẻm VIP Đoàn Thị Điểm, Phú Nhuận 4 Tầng, DT 99.8m², giá 28.5 Tỷ!

Ngày đăng: 03/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: HXH Đoàn Thị Điểm, Phường Cầu Kiệu (Phường 1 cũ), Quận Phú Nhuận. Vị trí: Hẻm VIP rộng rãi, yên tĩnh, nằm ngay cạnh Bệnh viện Hoàn Mỹ và thuộc khu Phan Xích Long danh tiếng, khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối. Diện tích: 8m x 14m. Diện tích công nhận: 99.8m². Kết cấu: Biệt thự 3 mặt thoáng, xây dựng kiên cố gồm Lửng + 3 Lầu (tương đương 4 tầng sử dụng). Hợp đồng thuê (HĐT): Đang cho thuê với giá 45 triệu/tháng, hợp đồng sẽ hết hạn vào đầu tháng 9/2025. Ưu điểm nổi bật: Giá tốt, bớt lộc: Mức giá 28.5 tỷ là cực kỳ hấp dẫn và cạnh tranh cho một biệt thự có kết cấu hiện đại và diện tích lớn tại khu Phan Xích Long danh tiếng. Vị trí "Kim Cương" hẻm VIP: Nằm trong khu vực dân cư cao cấp, an ninh bậc nhất Phú Nhuận, với đầy đủ tiện ích và sự yên tĩnh cần thiết cho một không gian sống lý tưởng. Biệt thự 3 mặt thoáng, thiết kế độc đáo: Lợi thế 3 mặt thoáng mang lại không gian sống tràn ngập ánh sáng tự nhiên, gió trời và không khí trong lành. Thiết kế này giúp căn nhà luôn mát mẻ và tối ưu hóa công năng sử dụng. Kết cấu hiện đại, tối ưu khai thác: Với 4 tầng (Lửng + 3 Lầu), tòa nhà được thiết kế để phù hợp với nhiều mục đích: Tiếp tục khai thác cho thuê với dòng tiền hấp dẫn. Làm văn phòng đại diện, trụ sở công ty muốn có không gian riêng tư. Là nơi ở lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ. Phát triển thành căn hộ dịch vụ (CHDV) cao cấp. Dòng tiền ổn định, tiềm năng tăng giá: Mức HĐT 45 triệu/tháng chứng minh khả năng khai thác sinh lời của bất động sản. Sau khi hết hợp đồng, chủ mới có thể đàm phán hợp đồng mới hoặc tự khai thác với hiệu quả cao hơn. Giá bán: 28.5 tỷ (có thương lượng). Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu biệt thự hẻm VIP với 3 mặt thoáng, dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá lớn tại vị trí đắc địa Phú Nhuận. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội này: 0933205009 Mr. Thức.

Xem thêm

Liên hệ:

093 320 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

28,5 tỷ

99.8 m²
285,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Đoàn Thị Điểm, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
0

0933205009

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Biệt thự 3 mặt thoáng) Hẻm VIP Đoàn Thị Điểm, Phú Nhuận 4 Tầng, DT 99.8m², giá 28.5 Tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.