Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm biệt thự 2 tầng diện tích khủng 14x20m ngay huỳnh văn bánh p11 phú nhuận chỉ 36 tỷ tl

Ngày đăng: 06/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ NGAY HUỲNH VĂN BÁNH P.11 QUẬN PHÚ NHUẬN Vị trí VIP Diện tích khủng Khó tìm căn thứ 2! - Diện tích đất: 14 x 20m Công nhận 282m² vuông vức - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu thiết kế biệt thự sân vườn, rộng rãi thoáng mát - Phù hợp xây dựng biệt thự mới, căn hộ dịch vụ, building, villa cho thuê... - Vị trí trung tâm Phú Nhuận, kết nối Quận 3 Quận 1 Tân Bình chỉ vài phút - Khu vực dân cư cao cấp, yên tĩnh, an ninh tuyệt đối - Hẻm lớn thông thoáng xe hơi ra vào thoải mái - Giá bán: 36 TỶ (thương lượng chính chủ) - Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng - Liên hệ ngay 0937450772 Gia Bảo để có giá tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

093 745 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

36 tỷ

4 PN, 4 WC
282 m²
127,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
NA

Ngo Minh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự 2 tầng diện tích khủng 14x20m ngay huỳnh văn bánh p11 phú nhuận chỉ 36 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.