Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm, cực rẻ biệt thự Cù Lao, khu Phan Xích Long, Phú Nhuận siêu cao cấp

Ngày đăng: 06/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà vị trí thuộc khu đường hoa Phan Xích Long Phố Ẩm Thực quận phú nhuận. Bán nhà mặt tiền Địa chỉ: 98 Cù Lao, Phường 2 Quận Phú Nhuận. - Diện tích: 8 x 14m. - Công nhận: 110m2. - Kết cấu: 1 Trệt 1 lửng 2 tầng áp mái. (Nội thất gỗ cao cấp. Nhà xây với gỗ cẩm lai, và đá cao cấp). - Giá 55 tỷ TL -(chốt 44.5 tỷ).

Xem thêm

Liên hệ:

091 644 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

44,5 tỷ

110 m²
404,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Cù Lao, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Hữu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm, cực rẻ biệt thự Cù Lao, khu Phan Xích Long, Phú Nhuận siêu cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.