Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự góc 2MT gần 300m2 mặt tiền Trần Cao Vân, P. Phú Nhuận. Giá chỉ 130tr/m2

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Tái cơ cấu tài chính cá nhân, chính chủ cần bán căn Biệt thự 2 tầng, mái ngói duy nhất còn sót lại. - Vị trí góc 2 mặt tiền cực hiếm, đường rộng 8m đậu đỗ xe hơi thoải mái, trục đường thông Huỳnh Văn Bánh, Hồ Biểu Chánh. - Diện tích chuẩn đẹp: 20m x 14,8m. - Công nhận gần 300m2. Hướng Tây tứ trạch. - Hiện trạng: 2 tầng, mái ngói. Nhà cũ tiện cải tạo lại, ngôi nhà rất thoáng mát với nhiều cửa sổ lấy gió lấy sáng, sân vườn xung quanh trồng đầy đủ cây ăn trái, có thể đậu được 3 chiếc ôtô. - Sổ hồng cá nhân, không vay mượn, tranh chấp. Công chứng sang tên, bàn giao nhà nhanh gọn. * Giá bán đã giảm sâu và thiện chí bán chỉ còn 130 triệu/m2. Thật sự không còn căn thứ 2 để so sánh. * LH Nguyễn Tiến xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

37,05 tỷ

5 PN, 4 WC
285 m²
130 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Trần Cao Vân, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự góc 2MT gần 300m2 mặt tiền Trần Cao Vân, P. Phú Nhuận. Giá chỉ 130tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.