Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng kèm biệt thự Gò Vấp, giảm sâu 2 tỷ, giá chỉ 85 triệu/m2

Ngày đăng: 14/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng
Cơ hội có một không hai để sở hữu biệt thự sân vườn đẳng cấp tại trung tâm Gò Vấp với mức giá cực kỳ hấp dẫn
Diện tích đất rộng 260m2, tặng kèm căn biệt thự thiết kế sang trọng, nội thất nhập khẩu xịn xò.
Sân rộng rãi đậu được tận 2 chiếc ô tô, tha hồ cho gia đình có nhiều xe.
Biệt thự 3 tầng với 6 phòng ngủ master, mỗi phòng rộng 50m2, tha hồ cho đại gia đình hoặc khách khứa đến chơi.
Thang máy 500kg xịn xò, hồ bơi riêng tư, phòng xông hơi thư giãn, hồ cá koi tiểu cảnh tạo không gian sống xanh mát.
Sân thượng rộng rãi để tổ chức tiệc BBQ, mời cả xóm đến chung vui vẫn đủ chỗ.
Giá chỉ 85 triệu/m2, ngân hàng hỗ trợ vay từ 18 đến 20 tỷ đồng.
Liên hệ ngay 0931854894 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ ngơi đáng mơ ước này
Xem thêm

Liên hệ:

093 185 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn, Thang máy

Vị trí bản đồ

22,1 tỷ

260 m²
85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trọng Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng kèm biệt thự Gò Vấp, giảm sâu 2 tỷ, giá chỉ 85 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.