Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự khu VIP Nguyễn Văn Trỗi - Hồ Biểu Chánh Phú Nhuận 207m2 ngang khủng tới 17m chỉ 169tr/m2

Ngày đăng: 04/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Khu sang VIP sát ngã tư Nguyễn Văn Trỗi, ngay sau mặt tiền chỉ 15m, hẻm xe hơi quay đầu sạch đẹp, khu VIP dân trí cao, không có căn thứ 2.
- Diện tích: 17x12m DTCN 207m2 vuông đẹp không lỗi phong thuỷ.
- Hiện trạng biệt thự sân vườn 3 tầng kiên cố.
- Giá 35tỷ.
Liên hệ 0979714833 gặp chính chủ mua bán nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 971 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

35 tỷ

207 m²
169,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự khu VIP Nguyễn Văn Trỗi - Hồ Biểu Chánh Phú Nhuận 207m2 ngang khủng tới 17m chỉ 169tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.