Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề mặt phố Xuân La, DT 112m2, MT 5m, nhà 6 tầng thang máy, giá 55,5 tỷ. Chủ cần bán gấp

Ngày đăng: 22/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự, liền kề tại Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội có diện tích 112m2, với thiết kế hiện đại và tiện nghi.

- Điểm nổi bật:
+ 5PN + 6WC + bếp.
+ Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền 5m, phù hợp cho kinh doanh.

Biệt thự nằm trong khu vực yên tĩnh, gần các tiện ích như công viên Starlake Tây Hồ Tây, Winmart + , bệnh viện Phụ Sản Thiện An, trường THPT Đông Đô và Học viện Thiết kế và Thời trang London.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số 0919086622.

Xem thêm

Liên hệ:

091 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

55,5 tỷ

5 PN
112 m²
495,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tóc Tiên Dream Land, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
nq

nguyễn quynh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề mặt phố Xuân La, DT 112m2, MT 5m, nhà 6 tầng thang máy, giá 55,5 tỷ. Chủ cần bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.