Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ĐS8 KDC Hoàng Quân gần trường Cao Đẳng FPT, trường ĐH Tây Đô, gần bến xe Cần Thơ

Ngày đăng: 24/02/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà KDC Hoàng Quân gần trường Cao Đẳng FPT, trường ĐH Tây Đô, gần bến xe Cần Thơ.

* Giá bán nhanh 2 tỷ 150 triệu.

+ Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, phòng khách, bếp rộng, 2 phòng ngủ, 2 WC.
+ Diện tích đất: 69.75m2 (4.5m x 15.5m).
+ Hướng: Tây Bắc.
+ Nhà có sổ hoàn công, sang tên ngay.

Vị trí: Đường số 8, KDC Hoàng Quân, Phường Thường Thạnh, Q Cái Răng, Tp Cần Thơ. Gần trường Cao Đẳng FPT, cách Đại Học Tây Đô 1.5km, cách bến xe Cần Thơ 3km.
-------------------------------------------

Liên hệ ĐT 0939228878 Kim Thanh.

Chân thành cảm ơn quý khách hàng đã xem tin.
Nhà môi giới bất động sản có tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

2 PN, 1 WC
69.75 m²
30,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Châu Pha Hoàng Quân, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Ngô Thị Kim Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ĐS8 KDC Hoàng Quân gần trường Cao Đẳng FPT, trường ĐH Tây Đô, gần bến xe Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.