Chưa tới 5 tỷ sở hữu liền kề cạnh công viên, bàn giao sớm, nhận nhà khai thác luôn

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chỉ 4.9 tỷ sở hữu căn liền kề sát công viên nội khu, 3 bước chạm tới 1001 tiện ích của dự án Diện tích: 56m² - Diện tích sử dụng: 217m2 Thiết kế xây dựng: 3,5 tầng nổi và 1 tầng hầm Pháp lý minh bạch, sổ đỏ lâu dài, đầu tư chắc thắng Kết nối trực tiếp: Công viên nội khu, sân tennis Bãi đỗ xe lớn, thuận lợi di chuyển Trục quảng trường Lễ Hội Trục đường chính đi xuyên qua dự án (Lê Công Thanh và Điện Biên Phủ) 4 đại công viên, hồ điều hòa Hệ thống giáo dục với hơn 25 trường đại học lớn. Liền kề hệ thống y tế chăm sóc sức khỏe quy mô lớn (Bv Bạch Mai và Bv Việt Đức) Tiềm năng đầu tư rõ ràng. Vừa ở vừa kinh doanh vừa cho thuê. Đón sóng hạ tầng giáo dục du lịch Hà Nam. Kỳ vọng x2 giá trị trong chu kỳ phát triển. Chính sách đặc biệt (Chiết khấu lớn nhất 3 phân khu đang mở bán) Miễn phí 2 năm phí quản lý. Chiết khấu tối đa 21,5%. Ân hạn gốc 24 tháng lãi suất 0%.

Xem thêm

Liên hệ:

096 230 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

5 PN, 5 WC
56 m²
87,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
ĐV

Đỗ Đức Việt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chưa tới 5 tỷ sở hữu liền kề cạnh công viên, bàn giao sớm, nhận nhà khai thác luôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.