Tin đăng đã hết hạn.

Đón sóng gia tăng giá trị tại Flora Avenue Sun Urban City nhà ở liền kề, biệt thự liền kề, chung cư

Ngày đăng: 15/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đón sóng gia tăng giá trị tại Flora Avenue Sun Urban City. Flora Avenue không chỉ là nơi an cư mà còn là điểm đến đầu tư bền vững, đón đầu hạ tầng và tiện ích vượt trội: 2025: Khởi công Đại học Xây dựng Hà Nội cơ sở mới. Hoàn thiện nút giao Phú Thứ. Khởi công trường Nghệ Sĩ. Bệnh viện hiện đại đi vào hoạt động. 2026 2028: Hình thành Khu Đại học Nam Cao. 2030 2031: Hoàn thiện Vành đai 5. Vận hành đường sắt cao tốc Bắc Nam. Với vị trí chiến lược, Flora Avenue sẽ trở thành trung tâm mới của vùng, nơi hội tụ giá trị sống đầu tư phát triển vượt bậc. Chọn Flora Avenue hôm nay, bạn đang nắm giữ cơ hội vàng cho tương lai. Hotline 0813566666

Xem thêm

Liên hệ:

081 356 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,63 tỷ

60 m²
110,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
L

Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đón sóng gia tăng giá trị tại Flora Avenue Sun Urban City nhà ở liền kề, biệt thự liền kề, chung cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.