Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn liền kề view sông lễ hội-quỹ ngoại giao ký trực tiếp CĐT. Giá 5.8tỷ, LH 0817576886

Ngày đăng: 10/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

- Bán căn liền kề siêu Vip Sun Urban City. - Kim Ngân 2 - trái tim khu đô thị nghỉ dưỡng. Căn liền kề Kim Ngân 2 hiện đang thu hút sự chú ý của giới an cư tinh hoa phía Nam Hà Nội nhờ vị trí đắc địa gần công viên lễ hội và club house. - Điểm nổi bật: - Vị trí trung tâm. - Nằm tại giao điểm 3 trục đường lớn: Điện Biên Phủ, Lê Công Thanh, Nguyễn Văn Linh. - Gần quảng trường trống Đọi Tam, thuận lợi cho giao thương và du lịch. Với phân khu có ưu điểm mạnh nhất là: 1. Gần trống đọi tam, quảng trường trung tâm, gần công viên vui chơi (khu hành chính tỉnh chuyển đổi), gần trục sông lễ hội. 2. Có 1 công viên nội khu rộng 2624m2 và đặc biệt có clubhouse 3 tầng duy nhất toàn bộ dự án có bể bơi 4 mùa, spa, gym, trung tâm cs sức khoẻ... 3. Nằm giữa 2 trục đường huyết mạch Lê công thanh và Điện biên phủ. - Tiện ích đặc biệt. - Clubhouse riêng với bể bơi 4 mùa, gym, yoga, spa, café và kidzone. - Công viên Vườn Tre hơn 2.600m mang đến không gian xanh thư giãn. - Chất sống riêng tư: - Mật độ dân cư thấp, yên tĩnh và biệt lập. - Phù hợp với nhóm khách hàng thượng lưu và gia đình trẻ. Giá trị truyền đời mãi mãi. - Sở hữu sổ đỏ lâu dài. - Thiết kế khác biệt và tiện ích tăng giá. - Giá hiện tại đang "rất đẹp", tiềm năng sinh lời lớn khi toàn khu đang ngày hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

081 757 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

4 PN, 4 WC
60 m²
96,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
NT

Nguyễn Văn Thế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn liền kề view sông lễ hội-quỹ ngoại giao ký trực tiếp CĐT. Giá 5.8tỷ, LH 0817576886 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.