Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề tại Sun Urban City, diện tích 52m2, Xây 5 tầng 1 hầm, Kinh doanh, giá từ 5.1 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sun Urban City biểu tượng sống đẳng cấp phía Nam Hà Nội. Bạn đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, môi trường sống văn minh, và cơ hội đầu tư sinh lời bền vững? Căn nhà dưới đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua: Căn nhà nổi bật giữa khu đô thị hiện đại: Diện tích đất: 52m² tối ưu công năng sử dụng. Kết cấu: 5 tầng kiên cố, 1 hầm rộng rãi, 4 phòng ngủ thoáng sáng, 3 WC tiện nghi. Không gian mở, linh hoạt thiết kế theo gu thẩm mỹ riêng của gia chủ. Ngay đối diện 8 tòa chung cư ART RESIDENCE đã bàn giao vào ngày 15/07/2025, siêu kinh doanh. Pháp lý rõ ràng sẵn sàng sang tên (Sổ đỏ/Sổ hồng). Mức đầu tư hợp lý so với tiềm năng tăng giá mạnh trong khu vực. Sống giữa hệ tiện ích nội khu chuẩn mực: Giữa 5 đại công viên lớn. Thư giãn, vui chơi mỗi ngày. Trường học liên cấp môi trường học tập chất lượng cho con trẻ. Trung tâm thương mại dịch vụ sôi động, đáp ứng mọi nhu cầu sống. Cộng đồng cư dân văn minh, tri thức môi trường sống lý tưởng cho gia đình. Sun Urban City không chỉ là nơi để ở, mà là nơi để tận hưởng cuộc sống, khẳng định phong cách sống hiện đại và an tâm gắn bó lâu dài. Liên hệ ngay em Gia 0985842000 để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế, nhận file mặt bằng, chính sách ưu đãi mới nhất, và chọn cho mình vị trí đẹp nhất dự án!

Xem thêm

Liên hệ:

098 584 ****

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

4 PN, 3 WC
52 m²
98,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
vg

vũ cao gia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề tại Sun Urban City, diện tích 52m2, Xây 5 tầng 1 hầm, Kinh doanh, giá từ 5.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.