Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay quỹ Biệt thự Phân khu Kim Ngân 2 kề cận trục đại lộ lễ hội Hà Nam, giá ưu đãi

Ngày đăng: 11/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa - Sát trục Đại lộ Lễ hội, trung tâm TP. Phủ Lý, Hà Nam Giá chỉ từ 6.8 tỷ/lô - Diện tích chuẩn 60m². Sở hữu ngay lô đất tại Sun Property Được đánh giá là dự án tiềm năng bậc nhất Hà Nam, Kim Ngân 2 nổi trội với: - Mật độ dân cư thấp, quy hoạch bài bản - Kề cận đại lộ Lê Hoàn & trung tâm hành chính - Pháp lý minh bạch, tiềm năng sinh lời cao Bảng giá dự kiến Kim Ngân 2: - C6 (chẵn): 113 triệu/m² ~6.8 tỷ - C9 (chẵn): 125 triệu/m² ~7.6 tỷ - C5 (lẻ): 119 triệu/m² ~7.2 tỷ - C7 (lẻ): 124 triệu/m² ~7.5 tỷ - C10 (lẻ): 145 triệu/m² ~8.7 tỷ Cơ hội đầu tư An cư lý tưởng với chính sách thanh toán ưu đãi: - Thanh toán theo tiến độ tới lục nhận nhà tháng 12/2025 chiết khấu 1%. - Thanh toán sớm 95% trong 7 ngày chiết khấu tổng 17% (tổng 19%). - Vay vốn ngân hàng 70% (miễn lãi suất và nợ gốc 0% trong 36 tháng). - Không nhận bảo lãnh ngân hàng chiết khấu 1%. Liên hệ ngay để nhận giữ chỗ và tham quan nhà mẫu: Minh Thiên Sun Urban 0972059166

Xem thêm

Liên hệ:

097 205 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

60 m²
113,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
ph

phạm thị thúy hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay quỹ Biệt thự Phân khu Kim Ngân 2 kề cận trục đại lộ lễ hội Hà Nam, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.