Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Liền Kề tại Sun Urban City,Thiết kế 3.5 tầng 1 hầm siêu đẹp, vị trí tt giá chỉ 5.2 tỷ

Ngày đăng: 30/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán Căn Liền Kề tại Sun Urban City,Thiết kế 3.5 tầng 1 hầm siêu đẹp, vị trí tt giá chỉ 5.2 tỷ, Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Với diện tích 60 m2 và thiết kế hiện đại, ngôi nhà này chắc chắn sẽ đáp ứng nhu cầu của các gia đình trẻ. - Diện tích: 60 m2 - Giá bán: 86 triệu / m2 - Số phòng ngủ: 4PN - Số phòng tắm: 3WC - Số tầng: 3 tầng - 1 hầm thiết kế phòng tiếp khách, phòng hát hay sở thích riêng cho gia chủ - Mặt tiền: 4m Biệt thự có nhiều điểm nổi bật, đặc biệt là mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho những ai thích không gian thoáng đãng. Với kiến trúc hiện đại và thiết kế thông minh, nơi đây mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho cư dân. Tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Mắt Hà Nội - Hà Nam + Công viên nước Sun World Hà Nam + Trường Cao đẳng Nghề Hà Nam Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà. 0984126099 Thanh Xuân Land.

Xem thêm

Liên hệ:

098 412 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,16 tỷ

4 PN, 3 WC
60 m²
86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
Nx

Ngô xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Liền Kề tại Sun Urban City,Thiết kế 3.5 tầng 1 hầm siêu đẹp, vị trí tt giá chỉ 5.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.