Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp BT tại Sun Urban City giá gốc CDT k chênh 175m2-17,x tỷ ck 18% tặng gói vay 36T 0943274513

Ngày đăng: 10/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

GẤP GÂP BIỆT THỰ GIÁ RẺ ĐẦU TƯ SINH LỢI CAO VỐN CHỈ TỪ 7,8 TỶ
Biệt thự tại Sun Urban City, Đường Lê Công Thanh, Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam, có diện tích 175m2, thiết kế 4 tầng với 7PN + 6WC/PT + bếp. Hướng chính Đông Bắc, mặt tiền 10m, ngõ trước rộng 27m, phù hợp cho xe ô tô ra vào dễ dàng. Pháp lý đầy đủ, giá 17,8 tỷ VND.

Điểm nổi bật:
+ Thiết kế thông thoáng, không nội thất, dễ dàng bài trí theo sở thích.
+ Phong thủy tốt với hướng cửa và ban công đều hướng Đông Bắc.
+ Mặt tiền rộng, rất thích hợp cho việc kinh doanh.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần bệnh viện đa khoa tỉnh Hà Nam
+ Siêu thị điện máy Trần Anh - Hà Nam, Winmart Vincom Phủ Lý
+ Trường cao đẳng nghề Hà Nam

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Lý Thị Cúc Hoa, 0943274513.

Xem thêm

Liên hệ:

094 327 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

175 m²
101,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
LH

Lý Thị Cúc Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp BT tại Sun Urban City giá gốc CDT k chênh 175m2-17,x tỷ ck 18% tặng gói vay 36T 0943274513 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.