Tin đăng đã hết hạn.

Vip Bán BT pháo hoa Sun Hà Nam giá ưu đãi 2x tỷ nhận chiết khấu 16,5%, tặng gói vay 24T 0943274513

Ngày đăng: 26/03/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Hot hot sở hữu nhà sang nhận view triệu đô tuyến đường huyết mạnh kết nối đô thị.
Đẳng cấp nhất Sun Hà Nam, nơi hội tụ tinh hoa chỉ từ 17 tỷ - 23 tỷ.
Biệt thự sang trọng tại Sun Urban City, Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam đang chờ đón chủ nhân mới. Với thiết kế 4 tầng hiện đại, hướng cửa chính và ban công đều Tây Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và tràn ngập ánh sáng.

- Diện tích đất: 175m2, mặt tiền rộng 10m.
- Ngõ vào rộng 27m, thuận tiện cho việc di chuyển ô tô.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ.
- Đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng cho cuộc sống.

Điểm nổi bật:
- Biệt thự được xây dựng theo phong thủy, đảm bảo tài lộc cho gia chủ.
- Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện mắt Hà Nội - Hà Nam, đảm bảo chăm sóc sức khỏe thuận tiện.
- Cách trường cao đẳng nghề Hà Nam không xa, thuận lợi cho việc học tập.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về biệt thự này qua số điện thoại 0943274513, Lý Thị Cúc Hoa.

Xem thêm

Liên hệ:

094 327 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23 tỷ

175 m²
131,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
LH

Lý Thị Cúc Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vip Bán BT pháo hoa Sun Hà Nam giá ưu đãi 2x tỷ nhận chiết khấu 16,5%, tặng gói vay 24T 0943274513 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.