Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ hơn 4 tỷ sở hữu ngay 1 căn BT siêu đẹp tại khu đô thị đẳng cấp phía nam Hà Nội - Sun Urban City

Ngày đăng: 26/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt Thự vị trí trung tâm KĐT Sun Urban City giá gốc của CĐT.
Diện tích:175m
Mặt:10m
Mật độ xây dựng lên đến 75%
Diện tích xây dựng:462m
Vị trí thuận tiện,ngay bên cạnh công viên quy mô 4568m2 của CĐT,vài bước chân là ra tới công viên Lễ Hội
30/4 khai trương công viên Sun World
Liên tục tổ chức các sự kiện,lễ hội thu hút phát triển du lịch Hà Nam
Chính sách đặc biệt dành cho khách hàng sở hữu trong tháng 3
Hỗ trợ Lãi suất 0% trong vòng 2 năm
Thanh Toán Sớm chưa đến 18 tỷ
Liên hệ e Học để được tư vấn chuyên sâu hơn ạ 0826586555

Xem thêm

Liên hệ:

082 658 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

18 tỷ

175 m²
102,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
DH

Dương Xuân Học

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ hơn 4 tỷ sở hữu ngay 1 căn BT siêu đẹp tại khu đô thị đẳng cấp phía nam Hà Nội - Sun Urban City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.