Tin đăng đã hết hạn.

Còn một căn Biệt thự song lập 8x20 nằm gần Hồ bơi gía chỉ 4.7 tỷ Bao thuế phí hướng Đông nam mát mẻ

Ngày đăng: 30/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh Biệt thự song lập 8x20 nằm gần Hồ bơi giá rẻ nhất chỉ 4.7 tỷ Bao thuế phí. LH 0911493346 - Loại hình: Biệt thự song lập 8x20 (160m2) - Tổng diện tích xây dựng: 133m2 - Vị trí: Nằm gần Clubhouse, Hồ bơi nội khu rất thuận tiện để sử dụng các dịch vụ tại đây - Hướng nhà Đông nam đón gió biển rất mát mẻ, đón ánh sáng tự nhiên - Biệt thự song lập thiết kế 3 mặt thoáng, sân vườn rộng - Công viên ngay sau nhà thoáng đãng với thảm cỏ xanh mướt - Nhà sẵn, nội khu đã hoàn thiện cảnh quan và tiện ích - Xung quanh rất nhiều căn đã hoàn thiện nội thất và đang vận hành cho thuê tốt - Thiết kế được 4 phòng ngủ rộng rãi để ở hoặc cho thuê đón lượng khách du lịch rất lớn tới Novaworld Phan Thiết - Giá trị rất lớn khi đầu tư lâu dài vì vị trí rất hiếm, hạ tầng hoàn thiện, sân bay Phan Thiết đi vào khai thác tiềm năng tăng giá sẽ rất cao - Tiện ích nội khu đầy đủ để phục vụ du lịch như: Clubhouse, hệ thống công viên nước và công viên giải trí, công viên biển, sân Golf, công viên khủng long + Safari... và hệ thống nhà hàng, cà phê ngay tại khu vực biển. - Giá bán đang rất rẻ chỉ 4.7 tỷ Bao thuế phí, lỗ sâu so với giá gốc trên HĐMB - Chỉ cần thanh toán 4.45 tỷ công chứng sang tên và nhận nhà ngay, giữ lại 5% chờ ra sổ mới tiếp tục thanh toán - Ngoài căn này, em Khánh Ly còn giỏ hàng nhiều căn Biệt thự giá tốt: + Biệt thự song lập 8x20 giá rẻ nhất chỉ 4.25 tỷ + Biệt thự song lập 8x20 View nội khu giá chỉ 4.5 tỷ + Biệt thự song lập 10x20 giá chỉ 5.35 tỷ + Biệt thự đơn lập 10x20 giá chỉ 6.3 tỷ + Biệt thự đơn lập 12x20 Khu 2 View Biển giá chỉ 8.2 tỷ - Hãy gọi ngay em Khánh Ly: 0911493346 (Zalo luôn mở) để nhận thông tin chi tiết và hỗ trợ xem thực tế từng căn tại Novaworld Phan Thiết!

Xem thêm

Liên hệ:

091 149 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

4 PN, 3 WC
160 m²
29,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Novaworld Phan Thiết, Đ. Lạc Long Quân, X. Tiến Thành, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
NL

Nguyễn Thị Khánh Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn một căn Biệt thự song lập 8x20 nằm gần Hồ bơi gía chỉ 4.7 tỷ Bao thuế phí hướng Đông nam mát mẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.