Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự khu Mũi Né Domaine hướng ban công view Biển + View coogn viên 276m2 - 3 phòng ngủ

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt Thự Mũi Né Domaine có diện tích 276 m2 được thiết kế 1 trệt 1 lầu có 3 phòng ngủ trong đó 1 phòng ngủ master có phòng tắm và nhà vệ sinh riêng; 2 phòng ngủ còn lại có 1 phòng tắm và 1 nhà vệ sinh dùng chung. Ngoài ra còn được trang bị 1 nhà vệ sinh cho khu vực phòng khách và nhà bếp. - Hệ thống điều hòa nhiệt độ - Wifi/internet - Tivi LCD truyền hình cáp - Máy lạnh, máy giặt, máy nước nóng - Lò nướng, tủ lạnh bếp nấu, nồi cơm điện, ấm đung nước, lò nướng thang ngoài trời, bộ bàn ăn - Ghế sofa - Sân đỗ xe rộng rãi - Sân vườn Và các trang thiết bị nội thất và đồ dùng cá nhân khác đầy đủ cho nhu cầu nghỉ dưỡng

Xem thêm

Liên hệ:

098 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Sân vườn, Wifi

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

3 PN, 3 WC
276 m²
40,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sunshine Heritage Mũi Né, Đ. Xuân Thủy, P. Mũi Né, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
CD

Chị Dung

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự khu Mũi Né Domaine hướng ban công view Biển + View coogn viên 276m2 - 3 phòng ngủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.