Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp Biệt thự đơn lập 240m View Biển nằm trên trục đường lớn 16m giá chỉ 8 tỷ Bao thuế phí

Ngày đăng: 03/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn Biệt thự đơn lập View Biển rẻ nhất khu 2 Novaworld Phan Thiết, 240m2 giá chỉ 8 tỷ Bao thuế phí. LH 0911493346 - Diện tích Biệt thự đơn lập: 240m2 (12x20m) - Tổng diện tích sàn: 141m2 - Thiết kế được 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh - Nằm trên trục đường chính 16m, vị trí rất đẹp tại khu 2, đường thông thoáng lưu thông 2 chiều dễ dàng - View trọn Biển Novaworld rất đẹp - Di chuyển tới Hồ bơi vô cực gần, di chuyển tới Biển chưa tới 2 phút - Khu 2 là khu đẳng cấp nhất Novaworld, xung quanh hàng xóm đều là các căn Biệt thự đơn lập - Khu 2 cũng là khu duy nhất Clubhouse có hồ bơi vô cực View trọn Biển - Tỷ lệ cho thuê tại khu 2 cũng tốt nhất toàn dự án Novaworld Phan Thiết - Giá căn Biệt thự đơn lập 12x20 này đang rẻ nhất toàn khu. Chỉ 8 tỷ bao hết thuế phí (cắt lỗ sâu) - Chỉ cần thanh toán 7.55 tỷ công chứng sang tên và nhận nhà ngay, giữ lại 5% chờ ra sổ mới thanh toán tiếp - Ngoài căn này em Khánh Ly còn giỏ hàng nhiều căn Biệt thự giá tốt đang bán: + Biệt thự song lập 8x20 nằm trên đường chính 16m giá chỉ 4.4 tỷ + Biệt thự song lập 10x20 giá chỉ 5.6 tỷ + Biệt thự 10x20 căn góc giá chỉ 6.3 tỷ + Biệt thự đơn lập 10x20 giá chỉ 6.5 tỷ - Hãy liên hệ ngay em Khánh Ly: 0911493346 (Zalo luôn mở) để nhận thông tin chi tiết và hỗ trợ xem thực tế từng căn tại Novaworld Phan Thiết!

Xem thêm

Liên hệ:

091 149 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8 tỷ

4 PN, 4 WC
240 m²
33,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Novaworld Phan Thiết, Đ. Lạc Long Quân, X. Tiến Thành, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
NL

Nguyễn Thị Khánh Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp Biệt thự đơn lập 240m View Biển nằm trên trục đường lớn 16m giá chỉ 8 tỷ Bao thuế phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.