Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại Bình Sơn Ocean Park; hơn 6 tỷ; 80,93m2, sổ đỏ cất két

Ngày đăng: 25/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Bình Sơn Ocean Park, Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm cơ hội đầu tư tại 1 trong những vùng biển đẹp nhất Việt Nam. Với diện tích 80,93m2, ngôi biệt thự được thiết kế hiện đại và thông thoáng, hứa hẹn mang đến sự hài lòng cho mọi gia đình. + 4 tầng với nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo ý thích của gia chủ. + Hướng cửa chính và ban công đều về phía Nam, đón nắng và gió tự nhiên. + Mặt tiền 5m phù hợp cho việc kinh doanh nhỏ hoặc tạo không gian sống mở. + Đường trước rộng 21m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe. Tiềm năng dự án: + Vị trí vàng trên cung đường biển Ninh Chữ - cung đường biển đẹp nhất Việt Nam. + Pháp lý sổ đỏ lâu dài cơ hội sở hữu bền vững. + Hưởng lợi từ đề án sát nhập Ninh Thuận vào Khánh Hòa (Nha Trang) bùng nổ giá trị toàn vùng. + Vùng giá gốc trong khi các thành phố biển khác đã chạm đỉnh, Phan Rang còn dư địa tăng trưởng rất lớn. + Vào tiền chưa đến 1 tỷ đồng đợt đầu. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ với: QLDA: Nam Nguyễn 0988919819zalo 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

098 891 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

6,32 tỷ

80.93 m²
78,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Bình Sơn Ocean Park, Đ. Yên Ninh, P. Mỹ Bình, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, T. Ninh Thuận
NN

Nam Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Bình Sơn Ocean Park; hơn 6 tỷ; 80,93m2, sổ đỏ cất két - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.