Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn góc Swan Park hàng hiếm, sân vườn rộng nhất khu

Ngày đăng: 04/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn góc Swan Park hàng hiếm, sân vườn rộng nhất khu. - Diện tích: 150,1m2. - Mặt tiền: 8,5m. - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu. - 3 tầng, 4PN 4WC. * Ưu điểm nổi bật. - Căn góc vị trí đẹp sân vườn rộng nhất khu. - Nằm trong compound an ninh 24/7 tại Đông Sài Gòn Nhơn Trạch Đồng Nai. - Vị trí chiến lược: Trung tâm TP sân bay Nhơn Trạch tương lai. - Tiện ích nội khu chuẩn resort. + Café Trung Nguyên, hồ bơi, bida, gym, sân bóng rổ, tennis, xông hơi. + Trường mầm non, THPT, bệnh viện, trung tâm hành chính, chợ, siêu thị trong bán kính 2km. Giá bán: 7,5 tỷ. Liên hệ chính chủ: 0988952730

Xem thêm

Liên hệ:

098 895 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

4 PN, 4 WC
150.1 m²
49,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu đô thị Swan Park, X. Đại Phước, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
PN

Phương Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc Swan Park hàng hiếm, sân vườn rộng nhất khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.