Tin đăng đã hết hạn.

Chuyên rổ hàng nhà phố - biệt thự Swanpark - tiện ích đầy đủ - 20 phút tới sân bay Long Thành

Ngày đăng: 26/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhà phố Swan Park The Garden Town 1A: - Small Townhouse: Chỉ từ 4,85 - 5,1 tỷ (nhà phố nhỏ). 107m2 - 3 tầng - xây dựng 123m2. - Big Townhouse: Giá 5,3 - 5,5 tỷ (nhà phố lớn). 107m2 - 3 tầng - xây dựng 145m2. - Nhà phố góc Small 1A: 150m2 - 7 tỷ. - Nhà phố góc Big 1A: 150m2 - 8 tỷ. - Song lập thường và góc 1A: Diện tích 10x20m, 185m2 xây dựng. - Đơn lập 1A: 18 - 20tỷ. Diện tích 11,8x21,8m - 254m2 đất - 214m2 xây dựng. - Shophouse 1A: 13 - 15 tỷ. Diện tích 7x22m. * Tiện ích: - Đã có clubhouse, hồ bơi, Phở 24. - Jam Swan Park phục vụ cuối tuần. - Đã hoàn thiện, đang bàn giao nhà. - Ngân hàng cho vay đến 75% giá trị căn nhà. +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ - Đơn lập 1B 300m²: Chênh 5 - 6tỷ/giá gốc: 7,8 tỷ. - Đơn lập trục 40m chênh 10tỷ/giá gốc. - Đơn lập 352m²: Chênh 5 - 6tỷ/giá gốc: 9 tỷ. - Đơn lập 300 - 352m² góc: Chênh 8 - 9tỷ/giá gốc: 10,5 tỷ. - Shop house 300m²: Chênh 8 - 10tỷ giá gốc. Liên hệ Mr - Đạt 0937695333 thương lượng trực tiếp với chủ nhà để được giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 769 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

3 PN, 3 WC
107 m²
45,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Swan Park, X. Đại Phước, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
0

0937695333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyên rổ hàng nhà phố - biệt thự Swanpark - tiện ích đầy đủ - 20 phút tới sân bay Long Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.