Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán nhanh biệt thự đơn lập full nội thất sổ hồng hoàn thiện tại đảo swanbay

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại đảo Đại Phước Lotus, giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 95 triệu / m2, Diện tích đất 334 m2, diện tích xây dựng lên đến 264m2 thiết kế thông tầng hiện đại với 4PN, 3WC, 1 trệt và 2 tầng lầu. Đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình muốn tìm 1 nơi chốn yên tĩnh vừa ở vừa đầu tư rất hợp lý. + 4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. + 3 phòng tắm tiện nghi. + Thiết kế 2 tầng hiện đại, tối ưu không gian sống. + Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... + Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho việc kinh doanh nếu cần. + Đường vào rộng 30m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào dễ dàng. Điểm nổi bật: Biệt thự hướng Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm trong quá trình giao dịch. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0906958408 Ms Trang. Với kinh nghiệm làm việc nhiều năm tại đảo và hiện tại đang công tác trực tiếp tại PKD CĐT Swanbay em Trang hỗ trợ tận tâm quí anh chị trong việc mua bán các sản phẩm tại đây.

Xem thêm

Liên hệ:

090 695 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

31,73 tỷ

4 PN, 3 WC
334 m²
95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đại Phước Lotus, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
LT

Lê Xuân Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán nhanh biệt thự đơn lập full nội thất sổ hồng hoàn thiện tại đảo swanbay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.