Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm bán rẻ biệt thự đơn lập Swanbay Zone 5 đường 30m ngay Bến Tàu 416m2/34.6tỷ Bao Sổ

Ngày đăng: 01/03/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự Swanbay mặt tiền đường 30m2 sát bến tàu, sân tennis - 84 tr/m2.

- Duy nhất đã có sổ lâu dài.
- DT đất: 416m2 (20x21).
- XD: 349.7 m2.
- 1 trệt 2 lầu, có hồ bơi.
Ưu điểm:
- Mặt tiền đường đôi 30 m2, hàng hiếm trong dãy và toàn đảo.
- Sát bến tàu, sân Tennis, khu cắm trại view sông...
- Giá chỉ từ: 84 triệu/ m2 - 34.6 tỷ.
- Công chứng nhanh, full thuế phí sang tên.
Liên Hệ: 0945 706 508 Duy Mạnh.
Chuyên mua bán/ cho thuê tại Swanbay.

Xem thêm

Liên hệ:

094 570 ****

Vị trí bản đồ

34,6 tỷ

5 PN, 5 WC
416 m²
83,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm bán rẻ biệt thự đơn lập Swanbay Zone 5 đường 30m ngay Bến Tàu 416m2/34.6tỷ Bao Sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.