Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh đơn lập view sông Pháp cực đẹp, hàng giới hạn chỉ 22,7 tỷ 320m2 0905839198

Ngày đăng: 18/12/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Villa đơn lập Pháp, vị trí đẹp, view sông.
Kế bên Clubhouse, bước vài bước đến bến du thuyền, đường chạy bộ ven sông.
Diện tích: 320m2.
Diện tích xây dựng: 280m2.
Kết cấu 1 trệt 2 lầu.
Giá chỉ 22.7 tỷ.
Liên hệ xem nhà thực tế bằng cano.
Ms Trang 0905839198.

Xem thêm

Liên hệ:

090 583 ****

Vị trí bản đồ

22,7 tỷ

3 PN, 2 WC
320 m²
70,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
0

0905839198

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh đơn lập view sông Pháp cực đẹp, hàng giới hạn chỉ 22,7 tỷ 320m2 0905839198 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.