Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn nhà Small Town SwanPark 2 mặt thoáng đã hoàn thiện hết nội thất, có thể ở hoặc cho thuê

Ngày đăng: 07/10/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
- Cần bán căn nhà 2 mặt thoáng trước sau dự án Swan Park giá rẻ đã hoàn thiện hết nội thất, có thể ở hoặc cho thuê.
- Diện tích: 6,3x17m (107,1m²).
- Diện tích xây dựng: 123m².
- Giá bán: Chỉ 4,7 tỷ đã bao gồm hết phí thuế sang tên.
- Liên hệ: 0907 155 ***
Xem thêm

Liên hệ:

090 715 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

4 PN, 4 WC
107.1 m²
43,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Swan Park, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn nhà Small Town SwanPark 2 mặt thoáng đã hoàn thiện hết nội thất, có thể ở hoặc cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.